Nhân viên Dịch vụ Sinh viên

Logo DHMS

Nhóm dịch vụ sinh viên

Chương trình của chúng tôi là toàn diện và được thiết kế để thúc đẩy sự phát triển học tập, xã hội và tình cảm, và sự nghiệp của tất cả học sinh.

Chúng tôi hỗ trợ học sinh đưa ra những lựa chọn sẽ mở đường cho sự thành công ở trường trung học và hơn thế nữa.

 

Tìm kiếm thông tin về lo lắng trên màn hình trong học tập xa? Đi nhấn vào đây. cho một nguồn thông tin cho phụ huynh.  

Bản ghi của các đêm lập kế hoạch học tập (Tthứ ba, ngày 18 tháng 2021 năm XNUMX):

 

Giờ làm việc ảo: Thứ Hai-Thứ Sáu, 8:00 sáng - 3:30 chiều

Học sinh được chỉ định cho cố vấn trường học của họ dựa trên lớp.

Vui lòng xem danh sách dưới đây để được bổ nhiệm nhân viên tư vấn trường học và dịch vụ sinh viên
và thông tin liên hệ.

Rittenhouse_J Giám đốc Dịch vụ Tư vấn
Janae Rittenhouse
janae. writehouse@apsva.us
703-228-2919
Schaefer_C Cố vấn trường lớp 6
Carrie Schaefer
carrie.schaefer@apsva.us
703-228-2922
Pennington_E Cố vấn trường lớp 7
Erin Pennington
erin.pennington@apsva.us 
703-228-2920
Tuttle_B Cố vấn trường lớp 8
Bob Tuttle
robert.tuttle@apsva.us
703-228-2921, Google Voice: 202-813-0663
Ảnh về Cierra Fisher Cố vấn các Dự án & Chương trình Đặc biệt
Cierra Fisher
cierra.fisher@apsva.us
Ảnh Ronald EL Counselor (Người học tiếng Anh)
Ronald Valdez | Habla Español
ronald.valdez@apsva.u
703-228-2938
Nhà đăng ký trường học
Carla Bran | Habla Español
carla.bran@apsva.us
703-228-2923
Zeller_B Nhà tâm lý học Trường
Brooke Zeller
brooke.zeller@apsva.us 
703-228-2925
Bạn muốn biết thêm về những gì cô Zeller làm? Bấm vào đây!
Katcher_C Nhân viên xã hội
Christine Katcher
Christine.katcher@apsva.us 
703-228-2926
Bạn muốn biết thêm về những gì cô Katcher làm? Bấm vào đây!
Oetgen_C Trợ lý tài nguyên gia đình song ngữ
Cecilia Oetgen | Habla Español
cecilia.oetgen@apsva.us
703-228-2928
người phụ nữ mỉm cười Điều phối viên Công bằng và Xuất sắc
Crystal Moore
Trang web Công bằng và Xuất sắc
703-228-2933
Miles_D Điều phối viên Hỗ trợ Sinh viên (SST)
Danielle Miles
danielle.miles@apsva.us
703-228-2945 (Thứ Ba & Thứ Tư)
Bowler_S Tư vấn viên lạm dụng dược chất
Siobhan Bowler
siobhan.bowler@apsva.us |  Thông tin cố vấn về lạm dụng chất gây nghiện 
Tài nguyên / Video về Lạm dụng Chất gây nghiện 
703-228-2927