Ban chấp hành và Chủ tịch

Ban chấp hành

Chủ tịch: Kristen Shattuck President@dhmsptsa.org  Chương trình VP: Christa Mansur Programs@dhmsptsa.org
Cộng đồng VP: Danusha Chandy Community@dhmsptsa.org VP Truyền thông: Adena Porter Communications@dhmsptsa.org
Quản trị VP: Ellen Smith ellen.smith@apsva.us Thư ký: Angela Huskey Thư ký@dhmsptsa.org
Thủ quỹ: Kami Ragsdale asurer@dhmsptsa.org Truyền thông xã hội: Debbie Pearson

Chủ tịch Ủy ban & Tình nguyện viên

DHMS PTSA đánh giá cao các tình nguyện viên của chúng tôi. Dưới đây là danh sách các ủy ban DHMS PTSA / vị trí tình nguyện viên. Nếu bạn quan tâm đến việc trợ giúp trong bất kỳ lĩnh vực nào trong số này, vui lòng gửi email tới Phó Chủ tịch Chương trình của PTSA Christa Mansur theo địa chỉ Programs@dhmsptsa.org.

Ủy ban phân công Họ tên Email của PTA
(Các) Đại diện ACTL Meredith Jaeckel actl@dhmsptsa.org
Jamie Abrams actl@dhmsptsa.org
Amazon Wish Lists MỞ
CCPTA Dima Hakura ccpta@dhmsptsa.org
Trợ cấp Lớp học Susan Kelly grants@dhmsptsa.org
Ủy ban Cộng đồng và Kết nối (Hòa nhập / Công bằng / Đa dạng) Danusha Chandy Community@dhmsptsa.org
Ủy ban sự kiện cộng đồng Caroline Holt
Tiếp cận Cộng đồng Susi Al-Matawa outreach@dhmsptsa.org
Tài nguyên Gia đình Song ngữ DHMS Asst Henry Cardenas henry.cardenas@apsva.us
DHMS Dines Out! Tara Blankinship eatnights@dhmsptsa.org
Nhân viên xã hội DHMS Christine Katcher christine.katcher@apsva.us
DHMS Webmaster / Thư mục Madelon Brennan webmaster@dhmsptsa.org
Đối ngoại / Đại sứ trường Adena Porter
Ủy ban xanh / sinh thái Liz Rugaber green@dhmsptsa.org
Thư viện / Hội chợ sách / Chuyến thăm của tác giả Jenny Shanker jenny.shanker@apsva.us
Bản tin Adena Porter newsletter@dhmsptsa.org
Sự kiện Giáo dục dành cho Phụ huynh / Câu lạc bộ Sách MỞ
Quỹ Phoenix Melissa Hardt Phoenixfund@dhmsptsa.org
Ngày hình ảnh (mùa thu năm 2021) Patrice Brown schoolpictures@dhmsptsa.org
Ngày hình ảnh (mùa thu năm 2021) Bunty Meikle schoolpictures@dhmsptsa.org
PTSA Hospitality (dành cho các cuộc họp PTSA) MỞ
Tư cách thành viên PTSA Susan Newton member@dhmsptsa.org
Câu lạc bộ AN TOÀN Liz Rugaber safeclub@dhmsptsa.org
Quản trị trang web của trường Jenny Shanker jenny.shanker@apsva.us
Đại diện SEPTA Keri Cu chú septa@dhmsptsa.org
Đại diện SEPTA Tara Blankinship septa@dhmsptsa.org
Spirit Wear Amanda Sutton Spiritwear@dhmsptsa.org
Sự kiện cộng đồng mùa xuân Adrianne Bosco
STEAM / Hội chợ khoa học (tháng 2022 năm XNUMX) Carole Russo stem@dhmsptsa.org
STEAM / Hội chợ khoa học (tháng 2022 năm XNUMX) Sangeeta Sahu stem@dhmsptsa.org
Đánh giá cao giáo viên Beth Grey Đánh giá cao@dhmsptsa.org
Đánh giá cao giáo viên Carrie Dunn Đánh giá cao@dhmsptsa.org
Quà tặng giáo viên Stephanie Ortbals-Tibbs
Trang web / Nhà cung cấp Comms Rosey O'Neill
Nhà cung cấp thu phóng Karen Freeman