Ban chấp hành và Chủ tịch

Ban chấp hành DHMS PTSA 2022-23

Chủ tịch: Khaleen Monaro President@dhmsptsa.org Chương trình VP: Christa Mansur Programs@dhmsptsa.org
VP Truyền thông: Adena Porter Communications@dhmsptsa.org Thư ký: Angela Huskey Thư ký@dhmsptsa.org
Cộng đồng VP: Danusha Chandy Community@dhmsptsa.org Thủ quỹ: Amy Erwin asurer@dhmsptsa.org
Hiệu trưởng DHMS: Ellen Smith ellen.smith@apsva.us

Các Chủ tịch Ủy ban PTSA của DHMS 2022-23

Vai trò tiêu đề Họ tên E-mail
Ủy ban Kiểm toán (Mùa hè 2022) Nancy Ory (Chủ tịch) / Erik Johnson / Angela Huskey nory@lermansenter.com
Trợ lý tài nguyên gia đình song ngữ Henry Cardenas henry.cardenas@apsva.us
Hội chợ sách / Chuyến thăm của tác giả Jenny Shanker jenny.shanker@apsva.us
Chủ tịch hội viên Laura Floros member@dhmsptsa.org
Ủy ban đề cử (Mùa xuân 2023) MỞ
Nhân viên công tác xã hội Christine Katcher christine.katcher@apsva.us
Quà tặng giáo viên Stephanie Ortbals-Tibbs stephandgene@gmail.com
Nhà cung cấp thu phóng Karen Freeman karen.freeman@advisoryboardarts.com
DHMS PTSA Communications 
Đại sứ trường DHMS Adena Porter adenaporter12@gmail.com
Quản trị viên web trường DHMS Jenny Shanker jenny.shanker@apsva.us
Thư mục / Trang web PTSA Adena Porter directory@dhmsptsa.org
Bản tin Adena Porter newsletter@dhmsptsa.org
Truyền thông xã hội Neelima Kolluri socialmedia@dhmsptsa.org
Trang web / Nhà cung cấp Comms Rosey O'Neill rfoneill@gmail.com
Cộng đồng DHMS PTSA 
Đại diện ACTL Erik Johnson actl@dhmsptsa.org
Back to School Block Party Michelle Brydges mgbrydges@yahoo.com
Đại diện CCPTA Khaleen Monaro President@dhmsptsa.org
Ủy ban Cộng đồng và Kết nối (Hòa nhập / Công bằng / Đa dạng) Danusha Chandy Community@dhmsptsa.org
Ủy ban sự kiện cộng đồng Amy Erwin, Angela Huskey, Diana Bermudez, Amy Hardwick amycornererwin@gmail.com, angela@tinyelvis.com, dianabrmdz@yahoo.com, amymedia@gmail.com
Tiếp cận Cộng đồng MỞ
Đại diện SEPTA Tara Blankinship septa@dhmsptsa.org
Sự kiện cộng đồng mùa xuân Adrienne Bosco adriannelynn@yahoo.com
Các chương trình DHMS PTSA 
Lên lớp 8 Chờ xác nhận
Tiếp nhận lên lớp 8 Christa Mansur christamansur@gmail.com
Trợ cấp Lớp học Susan Kelley grants@dhmsptsa.org
DHMS Dines Out Olga Kasyan eatnights@dhmsptsa.org
Ủy ban xanh Liz Rugaber green@dhmsptsa.org
Khách sạn (dành cho các cuộc họp PTSA) MỞ
Quỹ Phoenix Melissa Hardt Phoenixfund@dhmsptsa.org
Những phản ánh Jean Choi / Rashmi Sadana phản ánh@dhmsptsa.org
Hình ảnh trường học Jennifer Meder / Bunty Meikle schoolpictures@dhmsptsa.org
Spirit Wear Amanda Sutton Spiritwear@dhmsptsa.org
Hội chợ Khoa học Carole Russo stem@dhmsptsa.org
Đánh giá cao giáo viên Jane Wishneff / Teresa Epstein Đánh giá cao@dhmsptsa.org